- 22/05/2024 09:03:00 AM
- Đã xem: 36
- Phản hồi: 0
Thực hiện chương trình công tác năm 2024, nhằm tuyên truyền, quán triệt rộng rãi cho đoàn viên, thanh niên những chủ trương, chính sách của Đảng, pháp luật của Nhà nước về công tác chăm lo, phát triển thanh niên; tạo điều kiện để thanh niên bày tỏ những nguyện vọng, kiến nghị, đề xuất liên quan đến công tác phát triển đảng viên trong đoàn viên thanh niên, sáng ngày 21/5/2024, Đảng ủy Khối Cơ quan và Doanh nghiệp tỉnh đã tổ chức Hội nghị đối thoại giữa Ban Thường vụ Đảng ủy Khối với đoàn viên, thanh niên về công tác phát triển đảng viên.