0233.3565056 Đường Hùng Vương nối dài - Tp.Đông Hà doankhoicqtqt@gmail.com
Đoàn cơ sở Tổng công ty Tổng công ty Thương mại Quảng Trị tặng công trình “sân chơi cho em” tại trường tiểu học và mầm non A Via, Cụm bản La Cồ, huyện Sepon, Lào.
Thứ hai - 15/04/2024 10:43
Sáng ngày 9/4/2024, Ban lãnh đạo Tổng công ty Thương mại Quảng Trị cùng với Đoàn cơ sở Tổng công ty đã đến thăm và tặng quà cho Đại đội biên phòng 321, các gia đình có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn và công trình “sân chơi cho em” tại trường tiểu học và mầm non A Via, Cụm bản La Cồ, huyện Sepon, Lào.
Sepon Group đã tặng 30 suất quà với mỗi suất trị giá 500.000 đồng cho các gia đình có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn, 1 công trình “sân chơi cho trẻ” trị giá 20 triệu đồng, và 1 smart tivi 43inch trị giá 6 triệu đồng.
Một số hình ảnh hoạt động