Ngay sau lễ quân, Đoàn Khối trường học đã tổ chức các hoạt động: trao tặng công trình “Tường rào thân thiện” cho Trường mầm non thôn Ra Ly – Rào, xã Hướng Sơn; Tập huấn Tập huấn cách chăm sóc sức khỏe răng miệng, vệ sinh và điều trị sâu răng cho phụ huynh và thiếu nhi xã Hướng Sơn; Tổ chức trò chơi vận động theo nhạc, đố vui có thưởng và tặng quà nhân dịp Quốc tế Thiếu nhi 01/6 cho trẻ em xã Hướng Sơn.
Một số hình ảnh Hoạt động:
Nguồn tin: Khối đoàn Trường học
Ý kiến bạn đọc
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn