Đoàn thanh niên các đơn vị đã đến dâng hoa, dâng hương tại Nghĩa trang xã Triệu Phước nhằm thể hiện truyền thống uống nước nhớ nguồn. Tặng 10 suất quà cho các em học sinh nghèo có thành tích học tập xuất sắc tại thôn trong dịp Trung thu, phát tờ rơi tuyên truyền, vận động người dân tham gia BHXH tự nguyện, BHYT hộ gia đình và trao tặng công trình Ánh sáng đường quê với chiều dài 1km.
Hoạt động tình nguyện của tuổi trẻ các đơn vị góp phần tham gia xây dựng nông thôn mới, với mong muốn qua đó phục vụ việc đi lại thuận tiện cho bà con nhân dân trên địa bàn thôn An Hà, xã Triệu Phước, góp phần giữ vững ổn trật tự, an tòan xã hội tại địa phương.
![120577692 339317644158278 534922374420122606 n](/uploads/news/2020_10/120577692_339317644158278_534922374420122606_n.jpg)
Dâng hoa, dâng hương tại Nghĩa trang xã Triệu Phước
![120772921 339317440824965 546985782279315342 n](/uploads/news/2020_10/120772921_339317440824965_546985782279315342_n.jpg)
tuyên truyền, vận động người dân tham gia BHXH tự nguyện, BHYT hộ gia đình
![120394898 339317617491614 501938844119819578 n](/uploads/news/2020_10/120394898_339317617491614_501938844119819578_n.jpg)
Lắp đặt hệ thống đường điện "Ánh sáng đường quê"