Tham gia chương trình có đ/c Lê Thị Hồng Nhung - PBT Đoàn Khối cơ quan và doanh nghiệp tỉnh, đ/c Hoàng Việt Thịnh, Đảng ủy viên Đảng ủy Sở TN&MT; đ/c Nguyễn Đức Phương - UVBTV Đoàn Khối, Bí thư Đoàn cơ sở.
Với tham gia hỗ trợ của Sàn giao dịch 450 - Tập đoàn Trần Anh Long An, anh Hoàng Việt Thịnh và những người bạn, cùng kinh phí của Đoàn cơ sở, Đoàn đã trao tặng 75 suất quà gồm các nhu yếu phẩm cho bà con vùng lũ, trao tặng 25 triệu đồng sữa chữa nhà tình nghĩa bị hư hỏng do mưa lũ, trao tặng 20 triệu đồng cho xã Đoàn Hải Quy xây dựng công trình thanh niên, hỗ trợ phèn chua và cloramin-B để xử lý 100 giếng nước và bể chứa nước bị nhiễm bẩn.
trao tặng 25 triệu đồng sữa chữa nhà tình nghĩa bị hư hỏng do mưa lũ
![122126680 379254266760098 5342867570992025390 o](/uploads/news/2020_10/122126680_379254266760098_5342867570992025390_o.jpg)
trao tặng 20 triệu đồng cho xã Đoàn Hải Quy xây dựng công trình thanh niên
![121803807 379254493426742 1962896305850580705 o](/uploads/news/2020_10/121803807_379254493426742_1962896305850580705_o.jpg)
Trao tặng học bổng cho các em học sinh nghèo học giỏi
![121727412 379254506760074 604377326471854449 o](/uploads/news/2020_10/121727412_379254506760074_604377326471854449_o.jpg)
Trao tặng quà cho bà con vùng lũ
![122049322 379254663426725 1560472195819419495 o](/uploads/news/2020_10/122049322_379254663426725_1560472195819419495_o.jpg)
Trao tặng quà cho bà con vùng lũ
Hy vọng với sự hỗ trợ nhỏ bé này sẽ góp phần giúp bà con nhân dân bị mưa lũ sớm khắc phục hậu quả, ổn định lại cuộc sống