Tham dự chương trình có đồng chí Phạm Xuân Khánh, Phó Bí thư Tỉnh Đoàn, Chủ tịch hội Đồng đội tỉnh; đồng chí Hồ Văn Chính, Phó Bí thư Thường trực Đảng uỷ khối Cơ quan và Doanh nghiệp tỉnh; đồng chí Lê Văn Lai, Phó Trưởng Ban Dân vận huyện uỷ cùng các đồng chí đại diện lãnh đạo xã Triệu Thành, thôn Bích Trung Nam và bà con nhân dân.
Ban Tổ chức đã trao tặng 02 công trình thanh niên "Ánh sáng đường quê" và "Sân chơi cho em" với tổng giá trị các công trình 70 triệu đồng.
Trong thời gian tới, tuổi trẻ Đoàn khối Cơ quan và Doanh nghiệp tỉnh sẽ tiếp tục đẩy mạnh thực hiện các phong trào hành động cách mạng nhằm phát huy vai trò xung kích, tình nguyện vì cuộc sống cộng đồng với những công trình, phần việc cụ thể, góp sức trẻ xây dựng quê hương ngày càng phát triển.